12 ตอบกลับ

บ้านนี้มากินช่วงไตรมาส2 กินวันละซอง2ซอง+โค้ก+พวกน้ำชา เดือนเดียวน้ำหนักขึ้นมา5โล เจอหมอดุสั่งงดทุกอย่างเลยตอนนี้ 🤣 แต่ทางที่ดีอย่ากินเลยดีกว่าค่ะ ผงชูรสเยอะบ้านนี้ตามใจปากตัวเองเกินไ

กินทุกอย่างที่ขวางหน้า เจอสั่งงดเป็นที่เรียบร้อย ☺️

กินได้ค่ะ อยากกินก็กิน แต่กินแต่น้อย เพราะผงชูรสมันเลยอะ อันตรายกับลูกพอสมควร สองสามคำพอรู้ว่าได้กินค่ะ

กินได้ค่ะแต่นานๆที แบบอยากมากๆจนอดไม่อยู่ค่อยกินค่ะอย่ากินเยอะนะคะผงชูรสเยอะไม่ดีกับลูกในท้อง

ไม่ทานดีกว่าค่ะแม่ ปลอดภัยต่อเราและลูก ขนมพวกนี้โซเดียมเยอะค่ะ

กินได้พอหายอยากค่ะ นิด ๆ หน่อย ๆ พอนะคะ โซเดียมเยอะค่ะ

ไม่ค่อยกินค่ะ แต่ก้อกินพอหายอยาก มันไม่ดีคุณหมอบอก

อยากกินเหมือนกันค่ะ อยากกินเลย์ ขนมกรุบกรอบมากก

VIP Member

บ้านนี้กินบ้างค่ะ แต่กินไม่เยอะกินให้พอหายอยาก

VIP Member

กินได้ค่ะ แต่อย่ากินบ่อยเพราะมีโซเดียมเยอะ

บ้านนี้กินค่ะ แต่ไม่ได้กินบ่อย