53 ตอบกลับ

21ตุลาจ้าหมอนัดซาวเพศ10พ.คจ้า ของแม่รุ้เพศหรือยังค่ะ ลูกแฝดท้องใหญ่มากเลยค่ะบ้านนี้ใหญ่แต่พุง

ยังไม่รุ้เรยค่ะแต่แม่อยากได้ผุ้ชาย

ท้องใหญ่​จังเลยค่ะแม่ ของเรากำหนด20ตุลาไม่มีอะไรออกมาเลย แบนราบเหมือนไม่ได้ท้องเลยค่ะ

แม่อาจะเปนคนตัวเลกเรยยังไม่ออก

บ้านนี้ 22 ตุลาค่ะ อยากมีแฝดบ้างจังเลย #เราจะเรียนรู้ไปด้วยกันค่ะ

ลุ้นเพสเหมือนกันค่ะ

ดีใจด้วยค่ะ อยากได้แฝดมั้งแต่กรรมพันธุ์ไม่มี😊😊

20ตุลายังไม่รู้เพศเลยอยากได้เเฝดเหมือนกันค่ะ

ยินดีด้วยนะบ้านนี้อยากได้ลูกแฝดเหมือนกัน​

บ้านนี้ก้อคลอดเดือนตุลาคมเหมือนกัน

18ตุลาค่ะ ท้องยังไม่ออกเลย แบนราบมากค่ะ 😂

VIP Member

ยินดีด้วยนะค่ะ อยากได้ลูกแฝดบ้าง😆😆😆

VIP Member

ได้แฝดด้วยดีจังเลย ดีใจด้วยนะคะแม่