74 ตอบกลับ

น้ำหนักเท่ากัน ของเท่ากัน อายุครรณ์ เท่ากัน เรากำหนดคลอด 14/4/20 แต่บังคับหมอผ่า 31/3/20

บ้านนี้ก็กำหนดคลอด12เมษา ค่ะเตรียมของแล้วจ้า น้ำหนักน้อง2,500 แล้วค่ะ34wเพศ ญ.ค่ะ

34+1 เหมือนกันคะหมอนัด16เมษาคะ ซื้อแล้วคะแต่ไม่ซักที ที่นอนมุ่งเหมือนกันเลยคะ

VIP Member

กำหนด30เมษา ผู้ชายเหมือนกันค่า เตรียมของไว้ครบเเล้ว ยังไม่ได้ซักเลย😅ค่ะ

โห้ เตรียมได้ น่าประทับใจมากๆๆ บ้านนี้เตรียมแค่ เท่าที่จำเป็นเอง 😘

เริ่มเตรียมแล้วเหมือนกัน แม่แนะนำร้านขายหมอนรองให้นมหน่อยค่ะใหญ่ดี

ขอบคุณค่ะ

พร้อมมากคุณแม่ เยี่ยมๆ แต่ชุดเยอะจัง ระวังลูกโตเร็วใส่ไม่ทันนะคะ

15 เมษาเตรียมไว้ไปโรงพยาบาลอย่างเดียวจ้า ยังไม่ได้เตรียมไว้เยอะ

บ้านนี้กำหนดคลอด 4 เมษาค่ะ เพิ่งจะทยอยเตรียม ของยังไม่ครบเลยค่ะ

บ้านนี้กำหนดคลอด12เมษา ตอนนี้34+5 เพศชายจ้าของยังเตรียมไม่ครบเลย