74 ตอบกลับ

เตรียมแต่ของที่จะไปโรงบาลค่ะ...ส่วนของอย่างอื่น กะว่า ออกจากโรงบาลค่อยซื้อ เดียวให้พ่อเขาไปซื้อเอาไม่ก็สั่งใน ช็อบปี้ค่ะ เอาแต่ที่จำเป็นก่อน พอดีแฟนทำงานคนเดียว ทุนไม่ค่อยมีจร้า

บ้านนี้กำหนดคลอด6เมษาคะเริ่มทยอยเตรียมบ้างแล้วแต่ยังไม่ครบเลย โดนพี่ชายแฟนบ่นนิดหน่อยว่าเตรียมทำไมโบราณเค้าถือแต่เราไม่เชื่อหรอกทยอยซื้อเอาดีกว่า

30 เมษา มดลูกเปิด 4 ซ 50 ตั้งแต่34วิค จนตอนนี้ 36+4 แล้วค่ะยังไม่ออกเลย😁 ตอน34วิคซาวน้อง2739 ค่ะตอนนี้น่าจะไหญ่ขึ้นอีกค่ะเพราะดิ้นทีท้องแทบทุละเลย5555 ของครบทุกอย่าง

บ้านนี้กำหนดคลอด 13 เมษาค่ะ แต่จะผ่าต้นเดือน ตอนนี้ยังเหลืิอแต่ยาและของชิ้นใหญ่ๆ เตียง คาร์ซีท ตู้เก็บของค่ะ เดี๋ยวทะยอยเอาออกมาซักแล้วจ้า

เช่นกันจ้า

บ้านนี้กำหนดคลอด 3เมษา ตอนนี้36วีคแล้วคะ น้ำหนักน้องไม่รู้ถึง2,500รึยัง ได้ซาวด์ล่าสุด32วีคน้องหนักแค่1,776เองคะ ผู้ชายเหมือนกัน😊

เมษาค่ะ ตอนนี้35+5ค่ะกำลีงเตรียมแต่ยังไม่ครบเลยค่ะ ยังไม่ได้ซักด้วย ลูกชายเหมือนกันค่ะกำหนด5เมษาตื่นเต้นมากๆค่ะตอนนี้

บ้านนี้ เตรียมของ นิดเดียวเองค่ะ หมอบอกกำหนดคลอด 4 เม.ษ แต่ไม่รู้ว่า แอบแตกก่อนหรือเปล่า ❤️❤️ ((ตื่นเต้นมากๆๆเลยตอนนี้))

15เมษา เตรียมแล้วค่ะซักใส่ตระกร้าเรียบร้อย พร้อมหิ้วแล้ว ผู้หญิงค่ะ หมอนัดวันจันทร์นี้น้ำหนักยังไม่รู้เรย🥰🥰

35w​ กำหนดผ่าสิ้นเดือนนี้ค่ะ​ เตรียมของครบหมดแล้ว​ เตรียมหิ้วเวลาฉุกเฉินค่ะ​ เพราะช่วงนี้ท้องแข็งบ่อยมาก

บ้านนี้35+5w กำหนด5เมษา ยังไม่รุ้น้ำหนักน้องเลย ได้ผช. เตรียมเสรจเรียบร้อบแล้วพร้อมหิ้วมากจร้า