2 ตอบกลับ

เคยกินตามเพจนี้เหมือนกันค่ะ (จะทำIUIเหมือนกันค่ะ กินยากระตุ้นไข่2รอบ ไข่ก็ยังไม่โต+ไม่ตก) ที่กินบำรุงก็มีน้ำมะกรูด เพียวกรีน+เรด โปรตีน เมล็ดฟักทอง งาดำ และเสริมวิตามินบำรุงไข่ (Coast Scienceเขียว) ดื่มน้ำมากๆ งดหวาน ได้ผลค่ะ ยากระตุ้นไข่รอบ3ยังไม่ได้กิน ติดธรรมชาติก่อนค่ะ ตอนนี้น้อง5เดือนกว่าแล้วค่ะ 😊 (แต่คิดว่าผลขึ้นอยู่กับร่างกายของแต่ละคนด้วยนะคะ) ✌️สู้ๆค่ะ ขอให้สมหวังในรอบนี้นะคะ

น้องน่ารักมากๆเลย ขอบคุณสำหรับคำแนะนำนะคะ