14 ตอบกลับ

VIP Member

เที่ยวนี่หมายถึงเที่ยวกลางคืนหรอคะ ถ้าใช่ ก็ไม่ควรหรือเปล่าคะ เสียก็ดัง ถึงเราไม่สูบบุหรี่คนอื่นก็สูบอยู่ดี แม่ควรจะคิดได้แล้วนะคะ ว่ายังอยากเที่ยวต่อไป หรืออยากจะมีลูก

ถ้าไม่ได้หมายถึงเที่ยวกลางคืนก็ลุยค่ะ เพราะเราก็ไปเหมือนกัน ภูเขา ทะเล ห้าง ลุยค่ะ

VIP Member

มีน้องแล้วควรดูแลสุขภาพค่ะ เพราะเราต้องพักผ่อนให้เพียงพอ ถึงจะไม่ดื่มไม่สูบแต่กลิ่นก็ทำลายสุขภาพได้ค่ะ ที่เขาไม่ให้ไปเขาน่าจะเป็นห่วงนะคะ

บ้านนี้ลุยจ้า ท้องก็ไม่ใช่อุปสรรค เพียงแต่ลดความโลดโผนลงบ้าง เที่ยวสบายๆ ไปกัน 3 คนพ่อแม่ลูก สนุกดีนะ

VIP Member

ถ้าเที่ยวกลางคืนไม่ควรไปนะ เค้าก็พูดถูกแล้วอ่ะ คิดถึงลูกให้มากๆ ถ้ารักลูกมากจะไม่อยากเที่ยวเองค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ก็โดนห้าม ที่บ้านเขากลัวไปเป็นอะไรไปแท้งคะ แต่แฟนเราก็ไปอยู่ดีทั้งๆที่เราไม่ไปด้วย

แม่ก้ไปกะเพิ่ลๆ เรย คนท้องก้เหงาเปน อยากไปสนุกบ้างอะเราเข้าใจแม่น้ะ

ควรจะพักผ่อนให้มากๆน่ะค่ะเพื่อคนที่แสนดีในท้องของเรา

VIP Member

เค้าเป็นห่วงรึป่าวคะ แต่เที่ยวกลางคืนก็ไม่ควรไปนะ

เขาเป็นห่วงกลัวเป็นอะไรหรือเปล่าคะ ใจเย็นๆนะคะ

บ้านนี้ไปไหนไปกันค่ะ จนตอนนี้31สัปดาห์เเล้ว