?เหนื่อยค่ะ

เรากับสามีคบกันมา7ปีแล้วค่ะในเวลา7ปีที่ผ่านมาทุกอย่างปกติจนเราท้องตอนนี้ได้5เดือนแล้วเรารู้สึกว่าเขามีคนใหม่เรารู้สึกเหมือนเขาชอบผู้หญิงคนนั้นมากเพราะเขาทำงานด้วยกันเราท้องอยู่ก็ไม่อยากคิดมากค่ะแต่มันอดไม่ได้เวลาอยู่กับเราเขาพูดถึงผู้หญิงคนนั้นตลอดดีอย่างนั้นดีอย่างนี้เราน้อยใจนะบางทีเราอยากไล่ไปอยู่ด้วยกันเลยโทรศัพท์เขาเราจับไม่ได้เลยเราพูดดีๆด้วยบางทีตะโกนใส่หน้าเราเขาบอกว่าอยู่กับเรามันหน้าเบื่อเขาจะรู้ไหมว่าเราเสียใจเราควรปล่อยเขาไปดีไหมทุกวันนี้อยู่ก็เหมือนไม่ได้อยู่ขนาดพ่อกับแม่ยังไม่เคยตะโกนใส่หน้าเราเลยเราเหนื่อยเหนื่อยจิงๆTT

85 ตอบกลับ

อย่าคิดอะไรมากเลยค่ะ...ตอนนี้เราสนใจตัวเรากับลูกดีกว่า...สู้ ๆ ค่ะ

ปล่อยเลยแม่​ เราจะได้สบายใจไม่ต้องเครียดเพื่อลูกน่ะแม่

VIP Member

ปล่อยเขาไปค่ะแล้วโฟกัสที่ลูกเห็นหน้าลูกแล้วมีความสุข

อยู่ตรงไหนแล้วรู้สึกไม่มีค่า ก็เดินออกมาดีกว่าค่ะ

เป็นกำลังใจให้นะคะขอให้ผ่านไปด้วยดี สุ้ๆนะคะ

มอบความรักนี้ไว้ให้ลูกดีกว่า เดินออกมาเลยค้ะ

VIP Member

เอาใจช่วยค่ะ ให้กำลังใจตัวเองเยอะๆนะคุณแม่

เป็นกำลังใจให้คุณแม่นะค่ะสู้ๆเพื่อลูกน้อย

อดทนเพื่อลูกนะคะ ถ้าไม่ไหวจริงๆ ก็ปล่อยค่ะ

ปล่อยได้ปล่อยเถอะค่ะ แล้วเข้มแข็งเพื่อลูก