103 ตอบกลับ

มีอีกหนึ่งชีวิตมาอยู่กับเราเป็นเรื่องน่ายินดีค่ะ ยินดีกับคุณพ่อคุณแม่ด้วยนะคะ🥰

ไม่ใช่เรื่องหน้าอายเลยคะ ท้องก่อนแต่งมีอยู่ทั่วไป อีกอย่าง เขาเกิดด้วยความรัก

ไม่น่าอายค่ะ ถ้าพ่อแม่เราไม่ว่า คนอื่นจะว่ายังไงก็ไม่ต้องไปสนใจค่ะ 😊

ขอบคุณมากๆนะคะ

ไม่ใช่เรื่องหน้าอายหรอกคะ​ เราก็ไม่ได้แต่ง​ ตอนนี้ก็ท้องก่อนแต่งเหมือนกันคะ

เลิกแคร์คำพูดคนค่ะ แล้วชีวิตจะดีขึ้น 100000 คิดซะว่าเสียงนกเสียงกาจ้า

ขอบคุณค่ะ

ไม่มช่เรื่องหน้าอายเลยค่ะเเม่อย่าคิดมากนะคะบ้านนี้ก็เเค่หมั้นกันค่ะ

อยู่ที่ครอบครัวเเละตัวเรา2คนค่ะถ้าเข้าใจกันก็ไม่มีอะไรที่ต้องอายเลย.

ไม่ได้แต่งเหมือนกันจ้า ที่บ้านรับได้ก็พอแล้วคะ อื่นอย่าไปสนใจเลย✌️✌️

ไม่น่าอายค่ะ บ้านนี้ก็ท้องก่อนแต่งค่ะ แต่สังคมคนไทยอ่ะนะ แม่ๆสู้ๆค่ะ

เราอยู่ด้วยกัน8ปี ปล่อยมีน้องได้5เดือนถึงแต่งเเบบเรียบง่ายนะคะ