72 ตอบกลับ

15มีนา ยังเงียบอยู่เลยค่ะ อยากแตกมากเลยค่ะ เพราะตอนนี้ปวดขามาก จะเดินไม่ไหวแล้ว 🤣

บ้านนี้กำหนด11 มีนา ยังเงียบอยู่เลยจ้าาาา แม่อึดอัด ปวดหลัง ร้าวหลังแย่แล้วววว

ตอนท้องอยากแตกมากมาย พอคลอดแล้วกลับเข้าไปอยู่ในท้องเหมือนเดิมได้ไหมลูกกก 5555

เรียบร้อยค่ะ​ เพิ่งคลอดวันนี้ค่ะ​19มีนาคม​63​ อายุครรภ์40สัปดาห์

เหมือนกันเลยค่ะแม่ คลานได้คลานแล้วจ้าา กำหนด22มีนาค่ะ

29มีนา อยากเจอเหมือนกันค่ะอึดอัดมากๆ ท้องนี้ตึงไปหมด

หมอนัด13มีนาแต่ตอนนี้ยังไม่มีอาการเลยค่ะบ้านนี้

VIP Member

29มีนาค่ะ แม่บ้านนี้ก๊จะเดินไม่ไหวเเล้วลุกนั้งก๊รำบาก

วันเดียวกันเรยค่ะ 😅

บ้านนี้แตกเมื่อตอน 11.55 จ้าาาเจ็บปวดมาก คลอดเองจ้า

ท้องที่เท่าไหร่คะ ใหญ่มากเลย คงลุกนั่งลำบากน่าดู