16 ตอบกลับ

VIP Member

บ้านนี้38+3wแล้ว มีแค่ท้องแข็งบ่อย ปวดหน่วงๆ แล้วก็หาย เปนแบบนี้มา2-3อาทิตย์แล้วค่ะ รอยุว่าจะคลอดเมื่อไหร่ อยากเจอเต็มทีแล้ว

บ้านนี้35+4w มีอาการท้องแข็งบ่อย หมอให้ยาคลายมดลูกมาทาน รอดูอาการถ้าเจ็บถี่ท้องแข็งบ่อยครบ37ก็ต้องผ่า

บ้านนี้38w+5d ท้องแข็ง มีเหมือนมูกขุ่นๆเหนียวๆ แต่มีนิดเดียวและปวดหน่วงๆที่ท้องน้องเป็นบ้างครั้ง

บ้านนี้35+6 ท้องแข็งบ่อยเหมื่อนกัน..วันที่ 7 ตค.หมอนัดซาวถ้าน้องยังไมกลัยหัวอาทิตถัดไปนัดผ่าจร้าา

บ้านนี้ท้อง39+2 ปากมดลูกเปิด2เซน ตั้งแต่วันที่19 ตอนนี้ยังเงียบ ไม่มีอาการอะไรเลยค่ะ

บ้านนี้35+6 w เมื่อวานมีปวดท้องน้อยท้องปั้นทุก 2-3 นาทีแล้วก้อหายไปเลย

37วีคแล้วค่ะ เจ็บเตือนมี หน่วงๆก็มี ฉี่ไม่สุดก็มี 4กคผ่าโลดจ้า

บ้านนี้ก็นัดคุณหมอผ่า วันที่ 5 นี้ค่ะ

ท้องแข็งบ่อยเหมือนกันค่ะ ควรไปหาหมอไหมค่ะ

37w6d ค่ะ ยังไม่มีอาการอะไรเลยนอกจากเจ็บเตือน

ค้าา

บ้านนี้ 36+6 ค่ะ ท้องแข็งบางช่วงเหมือนกันค่ะ