41 ตอบกลับ

5วีคเจอถุง 7วีคเจอน้องพร้อมหัวใจค่ะ คุณแม่รออีกสักนิด น้องยังเล็กอยู่ค่ะ

เราเห็นตอน7วีค ค่ะ แต่แค่1เซนเองค่ะ ชัดๆก็ตอน11วีค ~5เซนค่ะ ดุ๊กดิ๊กด้วยค่ะ

เราซาว์ดหน้าท้องเจอตัวอ่อนกับเสียงหัวใจเต้นตอน6สัปดาห์ค่ะ

เหมือนกันเลยค่ะ ขอให้ได้เจอน้องนะคะ ช่วงนี้บำรุงไปก่อนค่ะ

ของเราไปซาวด์ตอน 8 week 2 day ค๊าา คุณแม่อย่ากังวลไปเลยนะค๊ะ

เราไปฝากตอน6w6dค่ะ ซาวด์ทางช่องคลอดก็เจอตัวน้องเลยค่ะ

VIP Member

7 สัปดาห์ค่ะ ตอนซาวด์ตอนนั้น ได้ยินหัวใจและเจอตัว

8 วีค ก็เจอแล้วค่ะ ได้ยินเสียงหัวใจด้วยค่าคุณแม่

VIP Member

ของเราเจอทีเดียวตอน10วีคพร้อมเสียงหัวใจค่ะ

บ้านนี้ซาวด์ช่องท้องเจอน้องตอน 6 วีคค่ะ