125 ตอบกลับ

เสียใจด้วยนะจ๊ะ แม่บ้านนี้ก็ล้ม แถมเป็นภาวะแท้งคุกคาม มีเลือดออกเกือบทุกวัน แต่โชคดีที่น้องยังปลอดภัยค่ะ สู้ๆ นะคะคุณแม่

เสียใจด้วยนะคะ ..แต่ขอถามอาการหน่อยได้ใหมคะว่าพอลื่นล้มแล้วคุณแม่มีอาการอะไรบ้างใหมคะ พอดีเราก็ลื่นล้มเมื่อวานค่ะ

เสียใจด้วยนะคะ หนูก็แท้ง 2ท้องเลยคะ ท้องแรกหลุดเอง ท้องสอง น้องเสียใจท้อง ไม่ไเ้ยินเสียงหัวใจเต้นแล้ว

VIP Member

เสียใจด้วยนะคะ บ้านนี้ก็เกือบค่ะ ฝนตกพื้นลื่นดีนะที่เข่าไถลไปค่ะ ดีนะที่ลูกไม่เป็นอะไรค่ะ

เป็นกำลังใจให้นะคะ พักฟื้นร่างกายให้แข็งแรง ขอให้น้องมาใหม่ไวๆค่าาา✌🏻✌🏻✌🏻

ขอแสดงความเสียใจด้วยนะคะ ขอให้น้องกลับมาเกิดกับคุณแม่อีกนะคะ

เสียใจด้วยค่ะ เราเคยเเท้งมาเหมือนกัน เด่วน้องก้อมาใหม่ค่ะ

กี่วีคเหรอคะ ของเค้าลื่นตอน 19week แต่เอาแขนค้ำไว้เลยไม่เป็นไร

10วีค ค่ะแม่

VIP Member

เสียใจด้วยนะคะ ท้องยังอ่อนๆใช่มั้ยคะ ดูแลตัวเองดีๆนะคะ

เสียใจด้วยนะคะ..สู้ สู้ค่ะเป็นกำลังใจให้นะคะ