ภาวะแท้งคุกคาม

เมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมาแม่บ่านนี้มีเลือดไหลติดกางเกงใน ไปหาหมอตรวจและซาวด์ดู เจอภาวะแท้งคุกคาม ได้นอนโรงพยาบาลอยู่2คืน และก็กลับบ้าน แต่เลือดไม่ได้หยุดไหลนะคะ มาแบบกะปิดกะปอยทุกวันเป็นเลือดสีน้ำตาลออกดำๆ แต่เมื่อสักพักลุกไปเข้าห้องน้ำ เลือดก็ไหลออกมาอีกแบบในรูป ทำไงดีคะ รึเรายังเดินเยอะไป หาหมออีกดีไหม รึควรนอนพักดูอาการไปเรื่อยๆก่อนดี#ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ #ขอบคุณล่วงหน้านะคะ 🙏🏻🥰 #ขออภัยกับภาพที่ดูไม่เหมาะสมนะคะ

ภาวะแท้งคุกคาม
2 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

ไปหาหมอเลยดีกว่าค่ะแม่