ฝันว่ามีคนมาขออยู่ด้วย

เมื่อนานมาแล้วเราเคยฝันว่ามีเด็กผู้ชายที่โตแล้ว (อายุประมาณ 11 - 12 ปี) มาขออยู่ด้วย ในฝันเขามานั่งกอดเข่าอยู่ที่ปลายเตียงของเราเหมือนรอให้เรารู้ตัวตื่นก่อน ไม่ได้ก่อกวนอะไร แต่พอเราตื่นแล้วน้องคุยกับเราว่าผมขอมาอยู่ด้วยได้ไหมครับ เป็นเหมือนฝันซ้อนฝันเลยค่ะ แต่ในฝันน้องค่อนข้างน่ากลัว ตัวสูง ผอมจนเห็นกระดูก ผิวคล้ำ และใส่แค่กางเกงตัวเดียว หลังจากที่น้องพูดจบเราเลยบอกน้องไปว่าไม่เอา เรากลัว ไม่เอา ไม่เอา อยู่แค่นี้แล้วเราก็สะดุ้งตื่นจริงๆ จนตอนนี้ผ่านไป 5 - 6 เดือนแล้วเราก็ยังไม่ท้องเลยค่ะ แบบนี้คือเป็นลางไหมคะแม่ๆ #ขอบคุณล่วงหน้านะคะ #ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ

เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ