แนะนำผ้าอ้อม

เมื่อก่อน น้องแมรี่ ได้ใช้ผ้าอ้อมตัวนึงแล้วเกิดรอยแดงรอบขา และรอบเอว ซึ่งทำให้น้องดูไม่ค่อยสบายตัว คุณแม่จึงรู้สึกอยากเปลี่ยนผ้าอ้อมที่ใช้ จนได้มาเจอกับตัวนี้เลยค่ะ MamyPoko Pants Super Premium Organic เพราะมีส่วนของออร์แกนิค คอตตอน หรือปุยฝ้ายธรรมชาติ ให้สัมผัสที่นุ่มและอ่อนโยน ไม่ก่อให้เกิดการแพ้และการระคายเคือง ซึ่งดีต่อผิวของลูกน้อยมากๆ คุณแม่ก็ไม่ต้องกังวลอีกต่อไป และตอนนี้ออกตัวใหม่มาแล้วนะคะ พัฒนากว่าเดิมและตอบโจทย์คุณแม่มากๆ บางเบาเพียง 0.4 cm. ทำให้ลูกสบายตัว ไม่เทอะทะเมื่อสวมใส่ค่ะ มีขอบขา “เพอร์เฟค ซอฟท์ ล็อค” ที่นุ่มกระชับเป็นพิเศษ ป้องกันการรั่วซึมจากด้านข้างอย่างอ่อนโยน ทำให้ลูกสบายตัวทุกการเคลื่อนไหว ไม่ก่อให้เกิดรอยแดงบนผิวของลูกค่ะ ลวดลายโพโคจัง ก็น่ารักสดใส ลูกสาวชอบมากๆ เลยค่ะ

แนะนำผ้าอ้อม
1 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ
Super Mum

ใช้ดีค่ะ