44 ตอบกลับ

ตอนนี้ท้องใด้5เดือนกว่าๆค่ะ อยากซาวด์มากเลยค่ะ หมอนัดเดือนหน้า ตอนใปซาวด์รอบที่แล้วหมอชี้ให้ดูว่านี้หัวใจน่ะ อิ่แม่ยิ้มหนักมากเลยค่ะ 😘

ของเราก้ตรวจวันนี้ค่ะหมอนัดจะซาวแต่ไม่ซาวค่ะ ให้ซาวครั้งหน้า ซาว 4 ดีค้ะ ก้แอบเสียใจนิดๆค่ะไม่ได้เหนลูกแต่อดใจรอเดือนหน้าค่ะ

ห้าเดือนเหมือนกันคะ พึ่งซาวด์มาล่าสุดเมื่อวาน หันหลังให้ไม่ยอมใเห็นเลยคะ

ทางนี้กว่าจะนิ่งใช้เวลาเหมือนกันค่ะ อิอิ ดิ้นเก่งมาก😁😁

VIP Member

จมูกน้องสวยจัง บ้านนี้ซาวเดือนตุลาคม ค่ะ อยากเห็นหน้าน้องแล้ว

อิอิ ขอบคุณค่า รออีกนิดค่ะแม่ เดี๋ยวก็ได้เห็นภาพน่ารักแล่วค่ะ🥰🥰

VIP Member

พึ่งซาววันนี้ กระปู๋ชัดมากเลยค่ะ 21วีค 6วันค่ะ

อิอิ ทางนี้ก็ชัดตั้งแต่ ซาวด์รอบก่อนหน้านี้ละค่ะ เด็กชาย ชอบโชว์ เหมือนกันค่ะ 🥰🥰

VIP Member

ภาพอัลตร้าซาวน์ตอน 21+0 wk ค่า ตอนนี้ 25wk แล้วจ้า

เริ่มดิ้นแรงแล้วค่ะช่วงนี้ ตื่นเต้นๆ คุณแม่ก็ตามๆกันมาเลยนะคะ ♥️

พึ่งไปซาวด์มาเมื่อวันที่12ก.ย.คะน้องแข็งแรงดี

มาครึ่งทางกว่าแล้วค่ะ ปลอดภัยแข็งแรงทั้งคุณแม่คุณลูกนะคะ🥰🥰

VIP Member

ผู้ชายค่ะซาวน์ตอน 4 เดือนกว่าๆ

ยินดีด้วยน่ะค่ะ บ้านนี้ท้องแรกตื่นเต้นมากค่ะ

ประมานนี้คะ ลุกสาว ตอนนี้ 35 วีคแล้ว

ว้าวหันหน้าเห็นด้วย ทางนี้ลูกชายค่ะแม่ได้21สัปดาห์กับ1วัน แล้ว ขอให้คุณแม่กับคุณลูกสุขภาพร่างกายแข็งแรงๆค่ะ🥰🥰

บ้านนี้หมอยังไม่ซาวเลยค่ะแม่

อิอิ รออีกอีกนิดค่ะแม่ เห็นแล้วจะยิ้มไม่หุบเลย🥰🥰