96 ตอบกลับ

ใหญ่จริงค่ะแม่ของเราเเปดเดือนกว่าแล้วค่ะใกล้คลอดแล้ว#ท้องสอง

นี่ก็ท้อง2เหมือนกันจ้าแม่

บ้านนี้ก็4เดือนกว่าๆจ้า อึดอัดมากเลยค่ะ หายใจไม่ค่อยออก😂🥰

บ้านนี้เหมือนคนกินข้าวอิ่มอ่ะค่ะ55ขอให้ลูกแข็งแรงพอค่ะ

ใหญ่จริงค่ะแม่ เท่าบ้านนี้เลยค่ะ บ้านนี้ 8เดือนแล้ว 😂

แม่บ้านนี้แทบไม่ออกเลยคะ เหมือนไม่ใช่คนท้องเลย 5555

ของเค้า8เดือนแล้ว ยังไม่เท่าของตัวเองเลย ใหญ่จริง

555...บ้านนี้ก็เท่าแม่เลยคะ...#ท้อง2คะ 4เดือนครึ่ง2วันคะ

บ้านนี้เข้า8เดือน ขนาดท้องเล็กกว่านิดนึงค่ะ ท้อง2

ท้องเท่าๆ แม่บ้านนี้เลย แต่แม่บ้านนี้ 7 เดือน 😅😅

นี่ห้าเดือนเองค่ะ ใหญ่เหมือนกัน ท้องแรกค่ะ