26 ตอบกลับ

ของเราใช้สิทธิประกันสังคม คลอด รพ รัฐ โดนไป 20200

ตกใจเหมือนกันขนาดโรงบาลรัฐ

ค่าใช้จ่ายเท่าไหร่ค่ะ ห้องรวมรึห้องพิเศษ

ว่าจะอยู่ห้องรวมค่ะ5555 ค่าใช้จ่ายทั้งหมดเท่าไหร่คะ ขอดูแบบชัดๆได้ไหมคะ

สิทธิ์อะไรคะแล้วนอนห้องรวมหรือห้องพิเศษ

ประกันสังคม ห้องรวมค่ะ

ถูกมากคะแม่ แม่บ้านนี้5006.เลยคะ 2คืน3วัน

เสียค่าใช้จ่ายเท่าไลค่ะ ใช้สิทอะไลคลอด

ประกันสังคมค่ะแม่

ของเรา 3 คืน ทั้งหมด 200 บาทค่ะ 🤣😁

ค่าใช้จ่าย จิงๆ เกือบหมื่น แต่เราใช้สิทธค่ะ

ได้ใช้สิทธิอะไรหรือป่าวคะแม่

ประกันสังคมค่ะ จ่ายเอง แต่เบิกได้

VIP Member

เราสิทธิ์30บาท จ่ายไม่ถึง300ค่ะ

ถ้ามีประกันสังคมต้องใช้ประกันสังคมค่ะ เลือดใช้บัตรทองไม่ได้นะค่ะ คนที่มีบัตรทองส่วนมากคือไม่ได้ทำงานบริษัทค่ะ หรือบางคนก็ ม. 39 ประกันตนเอง

สิทประกันสังคมใช่ไหมค่ะ

ใช่ค่ะ

VIP Member

คลอดโรงบาลไหนค่ะ

โรงพยาบาลภูมิพลค่ะ