กลุ้มใจ

เป็นแบบนี้แม่มีวิธีรักษาอย่างไรค่ะ น้องมีอาการคัน มีน้ำเหลืองซืมออก มีหนองทั้งหัวและหน้า

กลุ้มใจ
69 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

หาหมอผิวหนังเด็กเลยค่ะ น้องอาจแพ้บางอย่าง

หาหมอรึยังค่ะ อยู่ที่จ.ไหนค่ะ เรามีหมอแนะนำ

โอ้ยยน่าคันนเเสบน่าดู หายไวๆน่ะจ้ะคนเก่ง

ไปหาหมอดีกว่าค่ะแม่ ขอให้น้องหายไวๆนะค่ะ

VIP Member

หาหมอด่วนเลยค่ะแม่ น่าจะแพ้อะไรซักอย่าง

บ้านนี้ก็เป็นหนักค่ะตอนนี้หน้าใสแล้ว

VIP Member

ปรึกษาหมอเลยค่ะ หายเร็วๆนะค่ะหนูน้อย

VIP Member

น่าสงสารน้องจัง แม่พาน้องหาหมอยังคะ

หาหมอเฉพาะทางเลยค่ะแม่ สงสารน้องจัง

พาน้องไปหาหมอดีกว่าคะขอให้หายไวๆนะ