139 ตอบกลับ

เป็นเหมือนกันค่ะเต็มหลังเลย แต่หน้าไม่ขึ้น เดียวก้อหายค่ะ

คิดว่าเป็นคนเดียว หลานสาวเราชอบถามน้าหลังทำไมตุมเยอะจัง

ขึ้นหลังดีกว่าขึ้นหน้านะบ้านนี้ขึ้นหน้าเจ็บมากเลยค่ะ

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ ถามหมอแล้วหมอบอกหลังคลอดก็หายค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะทั้งท้องทั้งหลังหน้าอกมาหมดค่ะ

หลังคลอดคงดีขึ้นค่ะ เป็นเพราะโฮโมนเปลี่ยนแปลงค่ะแม่

เราก็เป็นค่ะ หน้าอกแล้วก็หลัง ตอนแรกคิดว่าแพ้เหงื่อ

เป็นเหมือนกันค่ะที่หน้าไม่มีเลยแต่ที่หลังเพียบ

VIP Member

เราเป็นตอนไตรมาสแรกค่ะ เข้าไตรมาสสองหายเกลี้ยงเลย

เป็นเหมือนกันค่ะเติมหลังเลย แต่แปลกหน้าไม่ขึ้นค่ะ

เหมือนกันค่ะ