139 ตอบกลับ

เป็นเหมือนกันค่ะ ไม่เคยเป็นมาก่อน พอท้องได้4ถึง5,เดือนเต็มตัวเลยค่ะ

เป้นเหมือนกันค้ะตอนนี้ท้องได้3เดือน ปกติไม่เป็นเลยมาเป็นตอนท้อง 😑

แรกๆ เป็นเหมือนกันค่ะแต่พอ4-5เดือนจะหายไปเอาแต่ยังคงมีรอยดำอยู่อีก

บ้านนี้เต็มหน้าอกเลย ท้องก็ขึ้น นมก็แตกลายดำด้วย กลุมใจมากเลย😅❤

เราก็เป็น ทั้งที่เราขูดมดลูกไปเป็นเดือนแล้ว. เห่อมากกว่าเดิมอีก

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ คิดว่าถ้าคลอดลูกออกมาแล้วหน้าจะหายเองค่ะ

เป็นเหมือนกันคะ ที่หน้าอกด้วย มาทั้งหน้าทั้งหลัง ใช้อะไรดีคะ

ท้องแรกลูกสาว สิวขึ้นเต็มหลังแบบนี้เลยค่ะ หลังคลอดก็หายปกติ

เยอะมากค่ะแต่เราคลอดน้องแล้วเริ่มหลุด เริ่มจางไปทีละนิดจ้า

เป็นค่ะเต็มไปหมด กังวลมากๆ รักษาเรื่อยๆค่ะอย่าไปแกะเกานะคะ