อายุครรภ์ 25 สัปดาห์ +4 อัลตร้าซาวด์ ไม่พบหน้าลูก ระบุเพศไม่ได้

เป็นแบบนี้กันบ้างไหมคะ พรุ่งนี้หมอนัดซาวด์ใหม่ค่ะ

9 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

25 วิก+4 เหมือนกันเลยคะ แต่ซาวด์ตอน 20 วิก ก็รู้เพศเลยคะ นี้ได้ลูกชาย #ท้องแรกคะ

4y ago

ตอน20วีค หมอไม่ซาวด์ให้ ยังจำคำนั้นได้ เวลาผ่านไปจึงทำให้เหมือนพลาดอะไรดีๆไปเลยค่ะ

มันไม่เห็นอะไรเลยแม้แต่โครงหน้า ก็ไม่รู้ว่า ซาวด์ยังไง หรือว่าลูกหลบ

VIP Member

ซาวด์ 4D ตอน 23วีค ก็เห็นหน้าชัดเจน เห็นทุกอย่าง และรู้เพศ และกลับหัวแล้ว

VIP Member

ของบ้านนี้ตอน19วีค คว่ำจนแม่กับหมอไปไม่ถูกเลยคะ มารู้เพศตอน22วีคคะ

Post reply image
4y ago

ใช่ค่ะประมาณนี้นอนขดเป็นลูกบอลเลย

23วีคหลบแล้วหลบอีกค่ะมุดตลอดกว่าจะยอมให้หน้าเห็นเพศก็ลุ้นแทบแย่

Post reply image
4y ago

อ๋อขอบคุณค่ะคิดว่าจะเป็นคนเดียวเพราะท้องแรก ก็จะกังวลค่ะ หน้าก็ก้มปิดไว้เพศก็ไม่เห็น ชอบเล่นซ่อนหา

เจอน้องตั้งแต่16วีค3วันค่ะเห็นหน้าเห็นเพศแล้ว

บ้านนี้8เดือนล่ะยังไม่เห็นเพศเลยค่ะ

เกี่ยวอะไรกับหน้าลูกค่ะ 😅😅

6เดือนค่ะ