50 ตอบกลับ

โหลดแอพ สปสช. แล้วย้ายบัตรทองเลยค่ะ ย้ายง่ายมาก ปีนึงย้ายได้ 4 ครั้ง ฝากรัฐฟรีค่ะ

ตัวเองลองเช็ดสิทธิอนามัยดูก่อนได้นะคะ พี่ที่รู้จักเขาบอกไปฝากมาไม่เสียเงิน

ฝากรพ.รัฐบาลค่ะ ถ้าสิทธิบัตรองอยู่ไกล ทำเรื่องย้ายสิทธิ์มาใกล้ๆบ้านได้ค่ะ

ไม่มีสิทธิ์ก็ฝากได้ค่ะ แค่เสียค่าคลอด

โรงพยาบาล​รัฐ​เลยค่ะฟรี​ ย้ายสิทธิ​บัตรทองก็ฟรี​ แม่ก็ฝากรพ.รัฐบาล​ค่ะ

รับค่ะ

พลาดท้องตอนอายุ15ค่ะ แต่ตอนไปฝากท้องไม่ได้เสียค่าใช้จ่ายอะไรเลยค่ะ

ใช้สิทธิ์บัตรทองได้นะคะแม่ ฝากกะอนามัยฝากฟรี เค้าก็ใช้

VIP Member

รพ.รัฐ​ฝากฟรีนะคะ ถึงไม่มีสิทธิ์​บัตร​ทองก็ฝากฟรีค่ะ

รพ.บาลรัฐฝากฟรีคะ ถึงไม่มีสิทธิบัตรทองหรืออะไรก็ตาม

ฝาก รพ.รัฐค่ะ ฟรี รีบไปฝากนะคะจะได้กินยาบำรุงน้องค่ะ

ไปฝากที่ รพ.รัฐ ค่ะ ไม่มีค่าใช้จ่าย ใช้สิทธิ์บัตรทอง