37 ตอบกลับ

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ ช่วง ไตรมาส แรก กับ สองนี้หนักเลย อะไรก็เอาไม่อยู่เป็นกลิ่นเต่าผู้ชายเลย 55555 จนแฟนเราขำและบ่นเราบ่อยมากว่ากลิ่นเต่าตัวผู้กลิ่นแรงกว่าแฟนอีก 55555 คิดว่าเป็นคนเดียว แต่ตอนนี้ ไตรมาสสามเราไม่มีแล้วปกติแล้ว ช่วงนี้อากาศร้อนมากด้วย ควร อาบน้ำบ่อยๆ ใช้ โรลออนค่ะ ถ้าใช้ของตัวเองเอาไม่อยู่ แนะนำใช้ของสามีเลยค่ะ คิดว่าน่าจะเอาอยู่ กว่าของ ผู้หญิงนะค่ะ เพราะเราใช้ของสามีดับเลยค่ะ 555555555 อีกอย่างลองใช้แบบ สเปรย์ฉีด ค่ะ ตัวไหนก็ได้ เพื่อจะฉีดแล้วแห้งไปเลย ไม่ต้อง ถ้าให้ เหนียวเหนอะหนะเวลาเหงือกออก ยังไงลองดู นะค่ะ เราใช้ เรโซ่น่า สเปรย์ สีชมพู กับ เขียว ค่ะ หอม หรือไมแม่ก็ลอง เต่าเหยียบโลก ค่ะ

ประหยัดเงินไปอีกแม่555

เหม็นมากจริงๆค่ะ บ้านนี้ทาแป้งก็ไม่ได้รักแร้เปื่อยทันที ทาอะไรไม่ได้เลย ต้องหุบแขนไว้ตลอด ต้องอาบน้ำบ่อยๆวัน3-4ครั้ง ไม่กล้าเข้าใกล้ใครกลัวเค้าเหม็น

ไตรมาส2แรงมากค่ะคุนแม่บ้านนี้ก้อมีค่ะแถมดำอีกต่างหากเวลาไปหาหมอทีม่มีความมั่นจัยเรยค่ะ😭😭🤮🤮(ก้อเรยลองซื้อสารส้ม7-11มาไช้ค่ะเบาบ้างแร้ว)

เป็นเหมือนกันคะ บ้านนี้อ้วนด้วย ตอนไม่ท้องไม่เคยมีกลิ่นตัว พอท้องเท่านั้นและกลิ่นตัวมาหนักมาก ไม่กล้านั่งใกล้คนอื่นเลยอายเค้าคะ

ช่วงสามเดือนแรกกลิ่นไม่ดีเลยจริงๆค่ะ ทาเต่าเหยียบโลกยังเอาไม่อยู่ค่ะ เลยสามเดือนมาแล้วดีขึ้นมากค่ะ อดทนหน่อยนะคะแม่

บ้านนี้คนอื่นไม่เหม็นเราค่ะ แต่เราเหม็นตัวเองขนาดทาโลชั่นก็ยังรู้สึกส่าเหม็นตัวเองอยู่ค่ะ แต่แฟนบอกไม่เหม็นหอมปกติ

VIP Member

บ้านนี้เป้นคนฮอร์โมนเพศชายในตัวเยอะอยู่แล้วพอท้องกลิ่นตัวแรงมากค่ะ บ้านนี้ดับกลิ่นโดยใช้โคโรนทาค่ะ

เหงื่ออกเยอะเหมือนกันค่ะแต่ไม่มีกลิ่นเลย แม่บ้านนี้ใช้เต่าเหยียบโลกจ้าใช้ตั้งแต่ยังไม่ท้องเลย

VIP Member

ไตรมาสแรกกลิ่นแรงมาก+แม่แพ้ท้องหนักมากได้กลิ่นโรออลก็อวกได้เต่าเหยียบโลกสีชมพูใช้ดีมากเลยจ้า

ใช้สารส้มที่ขายในเซเว่นค่ะ ลูกกลิ้ง โคโลญไม่ควรใช้ค่ะเพราะมีสารระงับเหงื่อ ไม่ดีต่อเด็ก