28 ตอบกลับ

หายจ้าแต่เป็นแผลเป็น เราทาคารามายด์เด็กขอวต่างประเทศหาซื้อได้ที่ร้านยาราคาไม่แพง

บ้านนี้ก็เคยเป็นผื่นคันค่ะ หมอเเนะนำให้ใช้ครีมทาตัวนี้ค่ะ ตอนนี้หาย ไม่คันแล้วค่ะ

แห้งแบบนี้มันจะเป็นรอยแตกนะคะแม่ โบกโลชั่น หรือ ออยลงไปเลยค่ะเยอะๆ ยี่ห้ออะไรก็ได้

ได้ยามาทาค่ะ​ แต่มันไม่หายคันค่ะ​ คันหนักมาก​

เกาปุ๊บ ย่อยยับเลยนะคะแม่ 555 อดทนหน่อยนะคะ ทาตามที่แม่ๆ ข้างบนบอกค่ะ

ขอบคุนนะค้ะ

เป็นเหมือนกันค่ะต้องไปหมอนะค่ะ...พึ่งหายเหมือนกันค่ะหมอให้ยามาทา

งั้นต้องเปลี่ยนทุกอย่างเปนของเดกอ่อนค่ะน้ำซักผ้าครีมอาบน้ำของเดกเราใช้ของเดกอ่อนหมดเลยเพราะไม่รู้ว่าเราแพ้อะไร

บ้านนี้ใช้สบู่ออาบน้ำจอนสันของเด็กอาบน้ำเลยค่ะ​ ผิวไม่แห้งดี

อันนี้ผิวไม่ได้แห้งนะค้ะ​ ทาคามายค่ะ​ เลยดูเหมือนผิวแห้ง

VIP Member

เป็นหนักเลยใช่ไหมคร่แม่พยายามอย่าเกานะคร่ให้ลูบเอาคร่

แนะนำห้ามเกานะคะ​ เราเผลอเการอยแตกมาเต็มท้องเลยค่ะ​

เกาทุกวันค่ะ55 มันทนไม่ได้

อย่าเกาคะไปหาหมอหมอจะให้ยาทาคะเคยเป็นเหมือนกัน

เราเคยเป็นค่ะ ใช้ครีม Eve's ค่ะ มันจางลงและหายคัน