เตรียมย้ายทีม

เตรียมย้ายทีมกำหนดคลอด2 กพ.66 วันนี้31+3วีคไปหาหมอมา คุณหมอบอกต้องผ่า จะนัดผ่าตอน38วีคตอนนี้คนโตอายุ8ขวบ ท้องแรกผ่าตอน38วีค ท้อง2ครรภ์​เป็นพิษคลอดก่อนกำหนด31+2วีคคลอดเอง ตอนนี้อายุ5ขวบท้องนี้คุณหมอให้ผ่่าอยากถามว่าแม่ๆที่มีประสบการณ์​ผ่าท้อง2-3หน่อ​ยค่ะว่าหมอจะผ่าแนวเดิมมั้ย อีกอย่างใช้สิท30บาทเสียค่าใช้จ่ายอะไรเพิ่มมั้ยค่ะ ท้องแรกผ่าเอกชลแต่ท้องนี้อยากเชฟค่าใช้จ่ายเลยใช้สิท30บาท #ขอบคุณค่ะคำแนะนำล่วงหน้าค่ะ

เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ