10 ตอบกลับ

มหาหิงค์แบบลูกกลิ้ง แผ่นติ๊กเกอร์หัวหอมก็ดีค่ะ มีติดไว้ ยาอื่น ๆ ยังไม่จำเป็นค่ะ สำคัญนะคะ ไม่ควรเตรียมวิคปละแซมบัคไว้เพราะ 2 อย่างนี้ควรใช้กับเด็ก 2 ปีขึ้นไปค่ะ

ยากินไม่ควรมี เพราะไม่ควรจัดหาทานเอง ยาทามหาหิงค์ลูกกลิ้งก็พอค่ะ ส่วนอื่นๆ ไม่มีอาการไม่ต้องซื้อค่ะ

ยาทาผดผื่นค่ะแม่ได้ใช้แน่นอนเด็กเป็นเกือบทุกคน บ้านนี้ใช้บีแพนเธน กับซูโดครีม

VIP Member

ยาทาผื่นผ้าอ้อมจ้า แนะนำเป็นวาสลีนไปก่อนเพราะไม่รู้น้องเหมาะกับตัวไหน

VIP Member

สติ๊กเกอร์หัวหอม น้ำเกลือหยดจมูกจ้าแม่

VIP Member

มหาหิงคะ นอกเหนือจากนั้นต้องถามหมอจ้า

ไม่ควรจัดยาเองค่ะ นอกจากหมอสั่ง

ครีมทาผื่นค่ะจำเป็นมาก

VIP Member

สอบถามคุณหมอนะคะคุณแม่

มหาหิงค์ค่ะ.