7 ตอบกลับ

VIP Member

คุยกับเขาบ่อยๆนะคะ บ้านนี้อ้อแอ้ได้ตั้งแต่เดือนกว่าๆเลยค่ะ ตอนนี้4เดือนเริ่มจะกรี๊ดแล้วค่ะเวลาไม่มีใครเล่นด้วย

VIP Member

บ้านนี้คุยกับน้องตลอดตั้งแต่คลอดน้องเริ่มคุยตอน1เดือนตอนนี้2เดือนคุยเก่งมากเริ่มขำ เริ่มห่วงเล่นไม่ยอมนอนค่ะ

คุยกับเค้าบ่อยๆค่ะสอนพูดเออ,อือสอนตามพัฒนาการค่ะลูกบ้านนี้บางทีก็นอนคุยกับมุ้งค่ะคุยสนุกกวาคุยกับเราอีก

บ้านนี้คุยเก่งมาก. ยิ่งตื่นนอนตอนเช้าๆอารมณ์ดีมาก นอนยิ้มคุยคนเดียวก็มี5555. เราคุยกับเค้าบ่อยๆคะ

VIP Member

บ้านนี้ตอน2เดือนยิ้มตบและคุยได้นิดหน่อยค่ะ

บ้านนี้อ้อแอ้ตั้งแต่เดือนกว่าค่ะ

ยิ้มม คุยอ้อแอ้ค่ะ