60 ตอบกลับ

ยินดีด้วยนะคะ น้องน่ารักน่าชังมากค่ะ เห็นอายุคุณแม่แล้วใจชื้นเลยค่ะ ทำให้มีความหวังเรื่องมีลูกขึ้นมาเลย บ้านนี้ปีนี้ 37 ค่ะ เคยท้องแต่ท้องลมใคร ๆ ก็ว่าเป็นเพราะอายุเยอะ

เพื่อนอีกคน 40 แล้ว กำลังตั้งครรภ์เลย อย่าท้อนะคะ สู้ๆ ❤️❤️

ยินดีด้วยค่ะแม่ น่ารักมากเลยค่ะ ลูกครึ่งรึเปล่าคะแม่ // แม่ใช้แอพอะไรแต่งภาพหรอคะ ระบุวันที่อายุลูกได้ด้วย อยากเอาไปใช้บ้างค่ะ

ขอบคุณค่ะแม่

น่ารักน่าชัง​ กำลังท้องลูกคนแรกเหมือนกันค่ะ​ ปีนี้อายุ37แล้ว​ อยากเจอหน้าลูกแล้วอีกเดือนกว่าๆ

สู้ๆจ้า 🥰

น้องหนักเท่าไหร่ค่ะ​ อายุเราใกล้จะ40แล้วอยากลองคลอดเอง​ แต่กลัวไม่มีแรงเบ่ง

2,510 ค่ะ

น่ารักที่สุดเลยค่ะ❤️ แม่บ้านนี้36ค่ะ ไม่รู้จะคลอดเองไหวมั้ย😭

โอเค แม่จะสู้ตายค่ะ👌🏼✌🏼

ยินดีด้วยนะค่ะเราก้37ย่างเข้า38กำลังตั้งครร์ภอยุ่จ้า

😊😊❤️

ยินดีด้วยค่า น้องน่ารักมาก บ้านนี้แม่ก็อายุ37

ยินดีด้วยค่ะแม่ สาวน้อยจิ้มล้ิมจังเลย

ยินดีด้วยนะคะ น้องน่าเอ็นดูมากเลยค่ะ

น้องน่ารักน่าชัง ยินดีด้วยค่ะคุณแม่