10 ตอบกลับ

กำหนดวันเดียวกันค่ะ แต่เรายังไม่มีอารการเจ็บเตือนเลยค่ะ ของแม่น้องน้ำหนักเท่าไหร่คะ

น้องแข็งแรงไหมค่ะคุณแม่

ยินดีด้วยคะแม่บ้านนี้38วีค กำหนด3พ.ค อยากแตกแล้วเดินทีปวดไปหมด🥹💗

ยินดีด้วยนะคะ 38 w แล้วทางนี้ยังไม่มีอาการอะไรเลยยค่ะ

ขอให้น้องแข็งแรงนะแม่​ น้องคลอดน้ำหนักเท่าไหร่คะ

ปม่ม่อาการยังยังบ้างค่ะ บ้านนี้อยากแตกแล้ว 26 พ.ค

น้ำเดินค่ะมาเจ็บท้องที่โรงบาล

ใช่คะ..กำหนดเหมือนกัน..ยังไม่มีเจ็บเตือน

บ้านนี้กำหนด 24พ.ค.เริ่มมีอาการปวดท้องนิดๆ

VIP Member

ยินดีด้วยค่ะแม่ มีอาการยังไงบ้างคะ

ทางนี้ 22 พค ยังเงียบอยู่ค่า

21 พคยังเงียบอยู่ค่ะ