16 ตอบกลับ

บ้านนี้ก้เป็นค่ะตอนนอนพักฟื้นหลังผ่าสั่นกับกระตุก

คิดว่าน่าจะเป็นเพราะผลข้างเคียงของยาบางตัวมั้งคะ เพราะฉีดยาเข้าสายน้ำเกลือจนมือบวมเลย

ผ่าคลอดท่าก้น คืออะไรค่ะ พอดีหมอนัดผ่าวันที่ 4 มีนา

ใช่ค่ะ น้องไม่ยอมกลับหัวค่ะ อยู่ในท่าก้น หัวอยู่ข้างบน คลอดธรรมชาติไม่ได้ค่ะ

น้องน่ารักมากเลยค่ะแม่ ขอให้น้องเลี้ยงง่ายนะคะ

ขอบคุณมากๆค่ะ วันนี้ได้10วันแล้วครับ

น่ารักมากเลยค่ะ ยินดีด้วยนะค่ะ

ขอบคุณค่ะ เป็นกำลังใจให้แม่ด้วยนะคะ

แข็งแรงๆเลี้ยงง่ายนะครับ

ยินดีด้วยค่ะ

ยินดีด้วยนะคะ

ยินดีด้วยค่ะแม่

ยินดี​ด้วย​ค่ะ​

ยินดีด้วยจ้า