แอบแตกจ้า 36 สัปดาห์

ชื่อเล่น น้องมูฟ ครับ เกิดวันที่ 30 สิงหาคม 2564 เวลา 15.31 น.

แอบแตกจ้า 36 สัปดาห์
15 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ
TapFluencer

ยินดีด้วยค่ะคุณแม่ 🎉 อย่าลืมแก้ไขโพรไฟล์นะคะ ใส่ชื่อน้องมูฟ วันเกิดและวันคลอด และอื่นๆ เพื่อเริ่มติดตามพัฒนาการน้อง เรามีคำแนะนำทั้งเรื่องพัฒนาการด้านร่างกาย ภาษา อารมณ์และสังคม พร้อมเคล็ดลับกระตุ้นพัฒนาการ รวมถึงอัตราส่วนโภชนาการ ตั้งแต่แรกเกิดเลยค่ะ

Post reply image

รีบออกมาจัง น้องได้กี่โลค่ะแม่ ขอให้แข็งแรงไวๆนะค่ะ

3y ago

2590 ค่ะ ขอบคุณนะคะ

ยินดีด้วยจ้า🥰บ้านนี้ 39 วีค ยังเงียบอยู่เลย

3y ago

ยังแซวน้องอยู่เลยค่ะ ว่าทำไมรีบจังลูก

ยินดีด้วยค่ะ แม่ ^^ บ้านนี้ รอเดือน พย จ้าาา

3y ago

ขอบคุณนะคะ

VIP Member

น่าเกียจน่าชัง จุงเลย เป็นเด็กดีน่ะคะ

3y ago

ขอบคุณครับ

คุณเเม่มีอาการยังไงถึงคลอดน้องหรอคะ

3y ago

เจ็บท้องถี่ น้ำเดิน และมีมูกเลือดค่ะ

น้อง นน. เท่าไหร่ค่ะ คลอดไวจัง

3y ago

2590 ค่ะ

VIP Member

ยินดีด้วยนะคะคุณแม่ 👼🏻

3y ago

ขอบคุณค่ะ

ยินดีด้วยน่ะค่ะ

ยินดีด้วยค่ะแม่