8 ตอบกลับ

ไม่จำเป็นต้องเสียตังเลยค่ะมีสมุดสีชมพูเดี๋ยวคุงหมอก็หมอว่านัดฉีดวันไหนค่ะตัวยาเดียวกันกับตัวที่ต้องไปเสียตังค่ะคุงแม่

วัคซีนรวม 6โรคค่ะแม่ ฉีดคลินิค 1800 ไม่มีไข้ แล้วมาหยอดโรต้าที่อนามัยฟรี หยอดคลินิกเสีย 1000 ค่ะ

Super Mum

วัคซีน 2 เดือน มีวัคซีนรวม 6 โรคแบบไม่มีไข้ คอตีบ ไอกรน บาดทะยัก โปลิโอ ตับอักเสบบี ฮิบ 1,900.- ค่ะ

Super Mum

วัคซีน 2 เดือน มีวัคซีนรวม 6 โรคแบบไม่มีไข้ คอตีบ ไอกรน บาดทะยัก โปลิโอ ตับอักเสบบี ฮิบ 1,900 ค่ะ

เข็ม1500ค่ะ ของเรา ฉีดแบบไม่มีไข้

VIP Member

รพ.รัฐไม่เสียค่าใช้จ่ายคะ

VIP Member

รพ.รัฐไม่เสียค่าใข้จ่ายคะ

VIP Member

รพ.สต.ฟรีคะ