50 ตอบกลับ

บ้านนี้กำหนด19มีนา น้องยังไม่กลับหัวเลยค่ะ ของแม่กลับหัวยังคะ

VIP Member

18 มีนาจ้าา บ้านนี้ตอน31wนน.น้อยยุ1600 เรายังคิดว่าลูกจะตัวเล็กไหม

19มีนาค้า....ร้าวไปหมดแล้วช่วงล่าง..ดิ้นที่..ระบมเลย.....33+5แล้วจ้า

บ้านนี้ก็ครบ 33 W วันนี้ แต่คุณหมอแจ้งว่ากำหนดคลอด 26 มีนาค่ะ🤔

25 มีนาจ้า แต่แม่บ้านนี้หมอบอกว่าน้องตัวเล็กค่ะ

น้องดิ้นเก่งมั้ยค่ะแม่ แม่บ้านนี้ไม่ค่อยดิ้นเลย ดิ้นแต่ดิ้นเบาด้วยค่ะ กังวลมากเลย

แม่บ้านนี้ 17 มีนาจ้าอยากเจอหน้าแล้วเหมือนกัน

บ้านนี้ 15 มีนาจ้า ปวดโหนกทุกคืนเลยค่ะ

บ้านนี้28มีนาคะซักผ้ารีดผ้าลูกรอแล้ว

33+2 กำหนดคลอด 23 มีนาค่ะนับวันรอแล้วค่ะ

วันเดียวกันเลยจ้า

24มีนาคะบ้านนี้ ตื่นเต้นแล้ว🥰