สอบถามค่ะ มีสิทธิประกันสังคม อยากทราบว่าค่าคลอดธรรมชาติกับผ่าคลอด รพ.รัฐ ราคาประมาณเท่าไหร่คะ

เดือนมกราคมกำหนดคลอดแล้วค่ะ ยังกังวลอยู่เพราะทำงานได้เงินใช้เดือนชนเดือนเลยค่ะ เลยอยากทราบราคาคลอดทั้งสองแบบ ของรพ.รัฐค่ะ#ขอบคุณสำหรับคำตอบค่ะ #ท้องแรกคะ #คุณแม่ๆช่วยแนะนำหน่อยค่ะ

3 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ
VIP Member

ที่เราฝาก คลอดธรรมชาติ 5,000 ผ่าคลอด 10,000 บาทค่ะ แต่ รพ. ในจังหวัด 30,000 ค่ะ เรทราคาแต่ล่ะ รพ ไม่เท่ากันค่ะ สอบถาม รพ. ที่จะคลอดดูนะคะ

เพื่อนเราผ่าตัดคลอด รพ.รัฐ นอนห้องรวม ใบเสร็จยอด 11,800 บาทจ้า เมื่อสิงหาที่ผ่านมา

2y ago

ขอบคุณมากเลยค่ะ🙏🏻🥹

Super Mum

แม่ฝาก รพ.อะไรคะ

2y ago

ขอบคุณมากเลยค่ะ🙏🏻🙏🏻