ประจำเดือนมาครั้งล่าสุดวันที่/11/07/65

เดือนที่แล้วประจำเดือนมาก่อนกำหนด/วันแบะหมดตามแอปfloค่ะ​นึกว่าหมดแบ้วเลย... คอนนั้นออกมาสีชมพูเลนหนุด​หลังจากนั้นสามวันก็มีพออีกวันนั้นก็มีแต่เราเอะใจทำไมทำไมตกขาวเยอะจังพอะอด​กางเกงใน​คราบสีน้ำตาลเปื้อนกางเกงในไม่รู้ว่าเกี่ยวกับเรากินกระเทียมจองแอมเวย์ปล่าวหลังจากนั้นก็มีตกขาวใสๆขาวๆๆเป็นมูก​ ใรรเป็นบ้างค่ะ # # ##ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ #ขอบคุณสำหรับคำตอบค่ะ #ขอบคุณสำหรับคำตอบค่ะ #คุณแม่ๆช่วยแนะนำหน่อยค่ะ #ขอบคุณล่วงหน้านะคะ

ประจำเดือนมาครั้งล่าสุดวันที่/11/07/65
เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ