39 ตอบกลับ

เหมือนกันค่ะ หลังอาหาร ต้องวิ่งหาขนมเลย

เป็นค่ะ​ ชอบกินชาเขียวปั่นและเบอเกอร์รี่​

เป็นตั้งแต่2เดือนแรกเลยค่ะ น้ำหนักพุ่งมาก

VIP Member

ทุกคนกินขนมหวานเยอะมาก แม่มีเพื่อนแล้ว 55555

ตอนนี้แม่ท้อง4เดือนหิวแต่ขนของหวานค่ะ

ตอนนี้6เดือนกว่าจะ7เดือน อยากของหวานมากค่ะ

ใช่เลยค่ะ

ท้อง8เดือนอยากของหวานเหมือนกันเลยค่ะ

บ้านนี้5เดือนกินแต่ขนมหวานของจุกจิก

เป็นเหมือนกันจ้า แต่พยายามกินให้พอดี

เป็นเหมือนกันค่ะชอบหิวกลางดึก

เป็นเหมือนกันค่ะลุกมาเข้าห้องนํ้าตี1-2เป็นต้องหิว