28 ตอบกลับ

บ้านนี้37วีค​ ก้อเจ็บมาก​ ลุกขยับลำบาก อยากจะแตกไวๆ

ท้องแก่ใกล้คลอดจะมีอาการแบบนี้ถือว่าปกตินะคะแม่

อาการเจ็บหน่วงๆที่ช่องคลอด ทนหน่อยนะค่ะคุณแม่

37+6 ก้เจ็บค่ะ ก้าวขาทีนึงก็ปวดขาหนีบ ปวดก้น

เจ็บเหมือนกันค่ะ เจ็บช่วงเวลาเราตื่นนอน

มันเป็นเพราัน้ำหนักที่เรารับมากขึ้นคะ

39+5 เจ็บเหมือนกันค่ะยังไม่ยอมแตกเลย😍😍😍

24สัปดาห์เริ่มหน่วงเยอะขึ้นเวลาเดินค่ะ

บ้านนี้ก็เป็นค่ะ 39+3w เจ็บมากต้องทนเอา

เราเจ้บตอนได้36วีคค่ะ​ คลอดน้อง37+4