17 ตอบกลับ

อันนี้ไปตรวจตอน 7 วีค น้องหัวใจเต้นตุมๆแล้ว ก่อนไปซาวมีอาการปวดท้องเพราะเดินทางไกล ก็กลัวว่าน้องจะเป็นอะไรไหม พอไปซาวก็โล่งใจ🥰

ดีใจด้วยค่ะ

เราเคยเป็นตอนท้องแรก ตื่นเต้นรีบไปซาวตั้งแต่รู้ว่าท้อง สรุปหาน้องไม่เจอ ยังไม่เจอถุง ต้องรอ แล้วซาวใหม่ ใจอิแม่หายหมดด

ใช่ค่ะ โชคดีสุดท้ายมาจนได้ดีใจสุดๆค่ะกังวลมาตั้งนาน

บ้านนี้7 w 6วัน เหมือนกันค่ะ หมอนัดอีกที่8ธันวาดูน้อง รอลุ้นค่ะ ไปฝากตอน 5 wเค้าไม่ซาวให้รอซาววันมี่ 8ที่เดียวจ้า

เมื่อวานเราพึ่งซาว 5w6d เจอแต่ถุงตั้งครรภ์. หมอนัดอีก2อาทิตย์หน้า14/12/65 ซาวอีกรอบ ใจแป่วมากๆ อยากเจอเหมือนแม่ค่ะ

7วีคคะ เจอน้อง แต่น้องเล็กมากๆ และยังไม่เจอการเต้นของหัวใจ หมอนัดซาวด์ใหม่วันที่8ธ.ค.นี้คะ ลุ้นมากๆ

เราซาวตอน 6w+1 เจอแต่ถุง คุณหมอนัดซาวอีกที 27ธ.ค แต่ก็ดีใจที่น้องอยู่ในที่ควรอยู่แล้วค่ะ😊

เจอตัวอ่อนแล้วค่ะ แต่เล็กจิ๋วมากเลยค่ะ มีบางอย่างเต้นตุ๊บๆตอนซาวด์หมอบอกตือหัวใจน้อง

ยินดีด้วยนะคะ บ้านนี้ยังไม่ได้ซาวเลยแต่ไปฝากมาแล้ว6w หมอนัดอีกที26ธันวาคมนี้ค่ะ ☺️

ขอบคุณค่ะ🙏🏻☺️อยากซาวด์อยากเจอเจ้าตัวเล็ก🥰

เราซาวครั้งแรกตอน6วีค เจอแต่ถุง หมอนัดอีกทีวันที่8ธ.ค 10วีค พอดี อดใจรอไม่ไหวเลยค่ะ

เดี๋ยวก็เจอนนะคะแม่

ขอเราไปชาว 6w ยังไม่เจอเลยค่ะ หมอนัดอีกที14ธันวา รอลุ้นใจจะขาด คุณแม่แพ้ท้องไม่คะ

เหมือนกันเลยค่ะ หมอนัด14นี้

ทางนี้ รอหมอนัด วันที่ 15 ธ.ค. วันนั้นเจอแต่ถุง ตอน 4 วีค

เดี๋ยวก็เจอนะคะแม่ ยินดีล่วงหน้าค่ะ😊