18 ตอบกลับ

VIP Member

บ้านนี้กำหนด29เหมือนกันคะ แต่แตกตั้งแต่วันที่15แล้ว ☺️

แตกเร็วมาก

บ้านนี้ก็39week เงียบมากค่ะ อยากให้ออกแล้ว ดิ้นเก่งสุดๆ

39+4wแล้วแต่เงียบมาก

กำหนดวันเดียวกันเลย บ้านนี้แตกตั้งแต่ 21 แล้วจร้า

แตกเร็วจัง บ้านนี้ยังเงียบอยู่เลย

บ้านนี้กำหนด 27/07 ไม่มีอะไรเคลื่อนไหวเลยจ้า

ตอนนี้มีอาการไรรึยังคะ

VIP Member

บ้านนี้ยังเงียบยุเลยค่ะกำหนดคลอด28ก.ค 39+5

รอไม่ไหวแล้ววว

บ้านนี้กำหนดคลอด30 ก้อเงียบเหมือนกันค่ะ

รออทุกวัน ไม่ออกมาสักที

VIP Member

บ้านนี้คลอด 28 กรกฎา เงียบเหมือนกันค่าาา

ไม่มีอาการใดๆ สงสัยไม่อยากออกมา🥺

บ้านนี้กำหนดคลอดวันที่30 ยังเงียบยุเลย

39+4wแล้ว แต่เงียบมากค่ะ

บ้านนี้39wพอดี​ คงต้องรอต่อไปนะแม่🥰🥰

รอไม่ไหวแล้ว ~~

เงียบเหมือนกันเลย28นี้ อีแม่รอๆๆ

รอนานแล้ว ไม่แตกสักที