123 ตอบกลับ

บ้านนี้40weekยังเงียบเลยค่ะคุนแม่ใจเยนๆนะค่ะ😊

กำหนด6ก.ค.ค่ะเงียบมาก แอบกลัวว่าจะได้ผ่าค่ะ

บ้านนี้ 12 ก.ค เจ็บเตือนตั้งเเต่ 35 วีคเเล้วค่ะ

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะแม่ บ้านนี้เจ็บเตือนมาหลายวันแล้ว แต่ไม่แตกสักที ลุ้นทุกวัน🤣

บ้านนี้29 ก.ค. เริ่มมีอาการเจ็บเตือนแล้วค่ะ

บ้านนี้5กรกฏาคม ยังไม่มีเตือนเหมือนกันคะ

10กรกฏาคะมีท้องแข็งบ่อยขึ้นปวดหน่วงๆ

บ้านนี้กำหนดคลอด26 มิ.ย.ยังเงี่ยบอยู่เลยค่ะ

38+6วีคแล้วค่ะ

21 ก.ค. ค่ะมีเจ็บเตือนบ้างกับหน่วงท้องค่ะ

กำหนดคลอด2ก.ค.38สัปดาห์ก้เงียบอยุ่เลยจ้า

กำหนด7ก.คค่ะ ยังไม่มีวีแววเหมือนกันค่ะ