123 ตอบกลับ

VIP Member

กำหนดคลอด14 ก.ค. เจ็บเตือนทุกวันคะ หน่วงท้องและท้องแข็งบ่อย

บ้านนี้10ก.ค. เตือนบ่อยมากแอทมิทอยู่โรงพยาบาล3รอบแล้วค่ะ55555

เด๋วก็ใกล้ออกแล้วค่ะ แม่ใจเย็นๆ นร้า น้องคงกำลังนอนสบาย

กำหนดคลอด7. ก.ค มีเจ้บเตือน ตอนนี้อยากคลอดใจจะขาดแล้วค่ะ

37+5 ยังเงียบเหมือนกันค่ะแม่...อิแม่นี่อยากแตกใจจะขาดแล้ว

เหมือนกันค่ะ คลอด 3 กฤษฎาคม ไม่มีเตือนเหมือนกันค่ะ 😢

8 ก.ค เหมือนกันคะ เจ็บเตือนบ่อยมากๆ แอบกลัวแตกก่อนมากคะ

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่า ดิ้นไม่หยุดเลยคนนี้☺️☺️

VIP Member

8 กค.เหมือนกันค่ะมีเจ็บเตือน ท้องแข็ง เจ็บร้าวลงจิมิ

ถามแม่หน่อยค่ะแม่เตรียมซักของใส่ตะกร้ากี่วีคค่ะ