115 ตอบกลับ

VIP Member

สู้ๆๆค่ะบ้านนี้ก็เหมือนกันต้องทำงานกับเรียนไปด้วย

สู้ๆคะ

สู้ๆค่ะแม่ ลูก แค่ต้องการความรัก เงินค่อยๆหาใหม่

✌✌

VIP Member

เหมือนกันเลยค่ะ บ้านนี้ลูก2คน สามีทำงานคนเดียว

สู้ๆนะแม่

สู้ๆค่ะเราก็ทำงานก่อส้างเหมือนกันทำจนวันคลอด

ตอนนี้น้อง1ขวบ1เดือน27วันดื้อมากค่ะแม่

สู้ๆนะคะแม่ ขอให้แข็งแรงทั้งแม่ทั้งลูกนะคะ

สู้ๆ นะคะ ถ้าทำงานเยอะหาเวลาพักผ่อนเยอะๆค่ะ

🥰

อย่าหักโหมมากนะคะ เดี๋ยวจะเป็นอันตรายกับลูก

🥰

สุ้ๆนะคะ ดูเเลสุขภาพดีๆ แม่ทำงานเเถวไหนคะ

แม่เป็นคนชัยภูมิ มาทำงานที่สมุทรสาครค่ะ สู้ๆ

สู้ๆนะคะ ขอให้แข็งแรง ทั้งแม่ทั้งลูกค่ะ

🥰

สู้ๆนะคะ รอวันเห็นลูกสุดที่รัก ✌🏼✌🏼✌🏼

✌✌✌