54 ตอบกลับ

ไม่ควรสูบเป็นอย่าวมากค่ะไม่ได้มีผลกับแม่โดยตรงแต่มีกับลูกโดยตรง

นี่ก้อท้องเหมือนกันค่ะทุกอย่างที่เคยทานเช่นกาแฟ ชา เครื่องดื่ม ของดองงดหมดค่ะเพื่อลูก

ไม่ควรนะคะ ลองหาอะไรทำคลายเครียดดีไหมคะ ส่งผลกับลูกนะคะช่วงนี้

สงสารน้องในท้องค่ะ เกิดทำให้น้องผิดปกติ ไม่เครียดกว่าเดิมหรอคะ

อย่าเลยค่ะคุณแม่ ถ้าสูบวันนี้ยังไงก้ต้องมีครั้งต่อไป สู้ๆนะคะ

ไม่ควรนะคะแม่ จะทำให้สมองน้องไม่ดีนะคะ อดทนนิดหน่อยนะ

ควายมันยังรุ้เลยค่ะ 😑😑 อย่าตีมึนทำเป็นไม่รุ้

แล้วแต่สะดวกเลยค่ะ คิดได้ก็คิด คิดไม่ได้ก็ไม่ต้องคิด

VIP Member

อย่าเลยค่ะ มีวิธีแก้เครียด เยอะแยะมากมาย นะคะ อดทนค่ะ

VIP Member

ไม่ควรค่ะ ควรแก้เครียดด้วยวิธีอื่นดีกว่าค่ะ

ไม่ควรอย่างมากค่ะ หายใจลึกๆแทนค่ะ