219 ตอบกลับ

VIP Member

เป็นกำลังใจให้แม่นะคะ ผ่านช่วงเวลานี้ไป เดียวจะได้ยิ้มกว้าง เมื่อได้เจอกับลูก

สู้ๆจ้าแม่ ลูกเป็นชีวิต เป็นจิตใจของเรา เป็นที่สุดของชีวิต เป็นกำลังใจให้นะค่ะ

VIP Member

สุ้ๆน่ะค่ะแม่...ถ้าบ้านนี้เกิดเหตการแบบนั้นก็คงไม่ไหวจริงๆ..สุ้ๆน่ะค่ะ ✌️✌️✌️

VIP Member

อยากให้แม่เข้าไปอ่านเรื่องของเรามากเลยค่ะ เผื่อจะมีกำลังใจมากขึ้น สู้ๆนะคะ

สามีห่วยๆแบบนี้อย่าเสียดาย เสียใจเลยค่ะ ห่วงลูก ห่วงตัวเองดีกว่าสู้ๆๆๆ

อย่าร้องค่ะ สู้ๆค่ะ กำลังใจที่ดีที่สุดของเรา กำลังจะออกมาแล้ว สู้ๆนะค่ะ

สู้ๆน่ะค่ะแม่เข้าใจ ความรู้สึก เรย ค่ะ อดทน นะ ค่ะ แม่ เพื่อ ลูก ค่ะ✌😍😢

สู้ๆนะคะคุนแม่. บ้านนี้ก้เจอ. แต่เร่ต้องนึกถึงตัวเล้กไว้นะคะ. สุ้ๆคะ

สู้ๆนะเด่วมันก้อผ่านไป ดีซะอีกเจอเร็วจะได้ไม่ต้องเสียเวลากับมัน

เมื่อเห็นหน้าลูก แม่จะเข้มแข็งขึ้นมา100เท่าค่ะ รู้ตอนนี้ดีแล้วค่ะ