แม่ๆท่านไหน ประสบปัญหาแบบนี้บ้างคะ 😞

เคยคิดนะว่าทุกปัญหามีทางแก้ มีทางออก อยู่ที่เราจะทำให้สำเร็จรึป่าว ….แม่ๆท่านไหนมีเรื่องเครียดบ้างไหม คะ แชร์ได้นะคะ …เรามีปัญหาเยอะเลย นั่งอยู่เฉยๆ นั่งกินข้าว ทำอะไรน้ำตาไหลตลอด รู้สึกหดหู่ เศร้ามากเลยคะ …เป็นมานานแล้ว …อยากไปหาหมอ แต่หมอ รพ ประกันสังคมเขาไม่มีจิตแพทย์ … ช่วยแนะนำได้ไหมคะ …สงสารลูกมาก และช่วงท้องแอบอดคิดมากเครียดไม่ได้เลย ปรึกษาใครไม่ได้เลยคะ ช่วยแนะนำหน่อยนะคะ #ขอบคุณสำหรับคำตอบค่ะ

แม่ๆท่านไหน ประสบปัญหาแบบนี้บ้างคะ 😞
เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ