7 ตอบกลับ

ส่วนตัวเวลานินจะเอาหมอนดันหลังและประคองท้องค่ะ และเอาหมอนรองปลายเท้าให้สูงกว่าปกติ เวลาตื่นจะสบายตัวเท้าม่บวมด้วยค่ะ🥰

โยคะ / สามีนวดให้ /แปะแผ่นแก้ปวด พอช่วยบรรเทาได้บ้างค่ะ บ้านนี้ก็ปวดยาวๆมายันไตรมาส3แล้ว ทรมานกว่าเดิม🙂‍↕️

อดทนค่ะแม่ เดี๋ยวเข้าไตรมาส3 จะเจ็บมากกว่านี้ค่ะ บ้านนี้ขยับแต่ล่ะทีมีแต่เสียงร้อง☺️ สุดมากเลยค่ะแม่

บ้านนี้ไตรมาส3เปนเหมือนกันคะ ปวดหลังหน่วงท้องเจบกีนอนไม่หลับหายใจไม่สะดวกมาหมดเลยคะ😅

คลิปยืดเหยียดคนท้องในยูทูปค่ะ กับให้สามีนวดๆ พอบรรเทาไปบ้างค่ะ 😅

บ้านนี้สามีนวดให้ทุกวันเลยคะปวดแรงมากๆ

VIP Member

ปกติค่ะ