ลูกได้12วันตัวเหลือง

เข้าออกรพ.บ่อยมากค่ะตอนเเรกค่าเหลืองได้15 ยังไม่ถึงเกณฑ์อบหมอเลยนัดมาอิกได้16ไม่มีท่าทีจะลดหมอเลยติดตามอาการนอนยุ่รพ.สุดท้ายลูกได้อบค่ะเกณฑ์อบ18ลดเหลือ13หมอให้กลับบ้านเเล้วนัดมาอิกเเล้วมันขึ้นมาอิกเปน15😓วันศุกนี้หมอก็นัดอิกค่ะ ทำยังไงดีคะเเม่บ้านไหนลูกตัวเหลืองบ้างคะนมน้องกินดีมากๆค่ะกินเก่งด้วยมีเเต่คนเเนะนำให้เอาน้ำหยอดค่ะสงสารน้องมากๆค่ะเจาะเลือดจนเท้าช้ำ#ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ #ขอบคุณล่วงหน้านะคะ #ขอบคุณสำหรับคำตอบค่ะ

1 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

กินนมแม่ปกติค่ะ