ท้อง26week 6วัน..

เข้าห้องน้ำตะกี้มีเลือดออกจะเป็นอะไรไหมค่ะ ไม่มีอาการเจ็บ..กังวลมากค่ะ..ช่วงเวลาจะเคอฟิวด้วย อยู่คนเดียวค่ะ

ท้อง26week 6วัน..
73 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ
VIP Member

ออกได้ค่ะเอาสมุดฝากครรภ์ติดตัวไปด้วยนะคะ

VIP Member

เคอฟิวก็ต้องไปค่ะ ถ้าไม่มีรถโทร 1669 เลยค่ะ

คนท้องไม่ควรเลือดค่ะแม่ รีบไปหาหมอนะคะ

ไป รพ. เลยค่ะ เราก็เคยออก ผ่าเคอฟิวไปเลย

ถึงจะไม่มีอาการเจ็บ แต่ไปหาหมอก็ดีค่ะ

VIP Member

ไปหาหมอดีกว่าค่ะแม่เพื่อความปลอดภัย

VIP Member

รีบไปหาหมอค่ะ​ เคสฉุกเฉิน​ ไปได้ค่ะ

หาหมอค่ะ คนท้องไม่ควรมีเลือดออกค่ะ

รีบหาหมอด่วนค่ะ ท้องไม่ควรมีเลือด

โทฉุกเฉินดีกว่าค่ะเพื่อนเป็นอะำร