6 ตอบกลับ

ของเราก็เป็นแบบนี้เลยตอน5วีค ไปหาหมอหมอบอกว่าเลือดเก่าที่ค้างอยู่ไม่อันตรายใดๆ แต่ถ้าคุณแม่มีอาการหน่องท้องหรือไม่สบายใจแนะนำให้พบแพทย์ด่วนเลยนะคะ เผื่อเป็นแท้งคุกคามค่ะ

บ้านนมีออกแบบนี้ตอนนี้จะ8wแล้วคะ แต่ไม่มีอาการใดๆ มีแค่สีน้ำตาลออกมานิดเดียวคะ แอบกังวลใจเหมือนกัน

6วิคเหมือนกันมีออกแบบนี้ปล่นเลือดนิดเดียวสักพักหายเป็นปกติ

ของเราคุณหมอบอกเป็นเชื้อราค่ะ คุณแม่ไปพบหมอดีกว่าค่ะ

ไม่สบายใจให้ไปหาหมอค่ะดีที่สุดค่ะ 💕

ไปหาหมอด่วนคะ